NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

BRA Campeonato Catarinense Division 1 logo

BRA Campeonato Catarinense Division 1

Hiệp 1

07:30

63'

2
Marcilio Dias SC
Marcilio Dias SC logo
0-0
Figueirense logo

Figueirense

2
0-0
BRA Regional League logo

BRA Regional League

Hiệp 1

07:50

45'

2
Murici
Murici logo
0-0
Coruripe Al logo

Coruripe Al

0-0
ENG Premier League logo

ENG Premier League

Hiệp 1

02:30

FT

Liverpool
Liverpool logo
4-1
Luton Town logo

Luton Town

0-1
Liga Portugal 2 logo

Liga Portugal 2

Hiệp 1

01:00

FT

Feirense
Feirense logo
0-3
Viseu logo

Viseu

0-0
ARG Tebolidun League GpB logo

ARG Tebolidun League GpB

Hiệp 1

03:00

FT

Liniers
Liniers logo
0-0
Deportivo Merlo logo

Deportivo Merlo

0-0
COL Torneo BetPlay Dimayor logo

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

04:00

FT

Cortulua
Cortulua logo
2-2
Leones logo

Leones

2-1
Isthmian League Premier Division logo

Isthmian League Premier Division

Hiệp 1

02:45

FT

Cray Wanderers
Cray Wanderers logo
2-1
Canvey Island logo

Canvey Island

2-0
Italian Primavera Cup logo

Italian Primavera Cup

Hiệp 1

00:00

FT

AS Roma U19
AS Roma U19 logo
1-1
Fiorentina U19 logo

Fiorentina U19

0-0
BRA Sergipano Division 1 logo

BRA Sergipano Division 1

Hiệp 1

04:00

FT

Falcon SE
Falcon SE logo
2-2
America SE logo

America SE

0-1
WAFF Women’s Championshi logo

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Saudi Arabia (W)
Saudi Arabia (W) logo
2-3
Lebanon (w) logo

Lebanon (w)

0-3
BRA Campeonato Capixaba logo

BRA Campeonato Capixaba

Hiệp 1

05:00

FT

Porto Vitoria
Porto Vitoria logo
2-1
Serra logo

Serra

0-1
BRA Campeonato Catarinense Division 1 logo

BRA Campeonato Catarinense Division 1

Hiệp 1

06:00

FT

Joinville SC
Joinville SC logo
1-2
Concordia AC logo

Concordia AC

1-0
BRA Campeonato Baiano Division logo

BRA Campeonato Baiano Division

Hiệp 1

05:15

FT

Barcelona BA
Barcelona BA logo
1-0
Bahia de Feira BA logo

Bahia de Feira BA

0-0
BRA Mato Division 1 logo

BRA Mato Division 1

Hiệp 1

06:00

FT

Dom Bosco MT
Dom Bosco MT logo
2-2
Mixto EC logo

Mixto EC

0-0
Liberian second Division logo

Liberian second Division

Hiệp 1

23:00

FT

Blackman Warriors
Blackman Warriors logo
5-0
Life FC logo

Life FC

1-0
ENG Football League Trophy logo

ENG Football League Trophy

Hiệp 1

03:00

FT

Bradford City
Bradford City logo
0-1
Wycombe Wanderers logo

Wycombe Wanderers

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca logo
0-1
KS Dinamo Tirana logo

KS Dinamo Tirana

0-0

23:00

FT

Al-Ain SFC Al-Ain SFC logo
2-1
Nasaf Qarshi logo

Nasaf Qarshi

0-0

23:00

FT

Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi logo
1-0
Al Sadaqa FC logo

Al Sadaqa FC

0-0

23:00

FT

Al Tadhmon Al Tadhmon logo
0-2
Malkiya logo

Malkiya

0-1

23:00

FT

Isa Town Isa Town logo
0-2
Bahrain SC logo

Bahrain SC

0-1

23:00

FT

Buri Buri logo
0-1
A'Ali FC logo

A'Ali FC

0-1

23:00

FT

Pontedera U19 Pontedera U19 logo
4-0
San Marino Academy U19 logo

San Marino Academy U19

2-0

23:00

FT

Gasogi United Gasogi United logo
0-0
APR FC logo

APR FC

0-0

23:00

FT

Blackman Warriors Blackman Warriors logo
5-0
Life FC logo

Life FC

1-0

23:20

FT

Serrekunda FC Serrekunda FC logo
1-1
Gambia Ports Authority logo

Gambia Ports Authority

0-1

23:20

FT

Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions logo
2-0
Kanifing East FC logo

Kanifing East FC

1-0

23:30

FT

Teplice Teplice logo
2-0
Sigma Olomouc logo

Sigma Olomouc

1-0

23:30

FT

Harts Harts logo
2-0
Immigration FC logo

Immigration FC

0-0

23:30

FT

Viktoria Plzen B Viktoria Plzen B logo
2-1
Brno B logo

Brno B

2-0

23:30

FT

Moghayer Al Sarhan Moghayer Al Sarhan logo
0-2
Al Faisaly logo

Al Faisaly

0-2

00:00

FT

AE Zakakiou AE Zakakiou logo
0-2
Anorthosis Famagusta FC logo

Anorthosis Famagusta FC

0-2

00:00

FT

KAA Gent KAA Gent logo
1-1
Maccabi Haifa logo

Maccabi Haifa

0-1

00:00

FT

Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC logo
3-1
AEL Limassol logo

AEL Limassol

1-0

00:00

FT

Panathinaikos Panathinaikos logo
0-1
PAOK Saloniki logo

PAOK Saloniki

0-0

00:00

FT

AS Roma U19 AS Roma U19 logo
1-1
Fiorentina U19 logo

Fiorentina U19

0-0

00:00

FT

Deportivo Barberena FC Deportivo Barberena FC logo
1-0
Aurora F.C. logo

Aurora F.C.

1-0

00:00

FT

Saudi Arabia (W) Saudi Arabia (W) logo
2-3
Lebanon (w) logo

Lebanon (w)

0-3

00:00

FT

FUS Rabat FUS Rabat logo
1-1
Maghrib Association Tetouan logo

Maghrib Association Tetouan

1-0

00:00

FT

Highlands Park Highlands Park logo
0-0
Sekhukhune United logo

Sekhukhune United

0-0

00:00

FT

Pretoria University Pretoria University logo
1-0
Cape Town Spurs logo

Cape Town Spurs

1-0

00:00

FT

Laanemaa Haapsalu Laanemaa Haapsalu logo
0-4
Trans Narva logo

Trans Narva

0-1

00:00

FT

Slovan Velvary Slovan Velvary logo
8-0
SK Hrebec logo

SK Hrebec

4-0

00:10

FT

Colombe du Dja et Lobo Colombe du Dja et Lobo logo
2-1
Dynamo de Douala logo

Dynamo de Douala

1-1

00:30

FT

Schalke 04 U19 Schalke 04 U19 logo
1-2
Borussia Dortmund U19 logo

Borussia Dortmund U19

0-1

00:30

FT

Pro Sesto Pro Sesto logo
1-2
Alessandria logo

Alessandria

0-1

00:30

FT

ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt logo
1-1
Favoritner AC logo

Favoritner AC

0-0

00:30

FT

Poland U19(w) Poland U19(w) logo
3-0
Hungary (w) U19 logo

Hungary (w) U19

1-0

00:30

FT

Karlovy Vary Dvory Karlovy Vary Dvory logo
1-0
Marianske Lazne logo

Marianske Lazne

0-0

00:30

FT

FC Velim FC Velim logo
3-3
Dobrovice logo

Dobrovice

1-1

00:45

FT

Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou logo
1-0
Etoile Filante de Ouagadougou logo

Etoile Filante de Ouagadougou

0-0

01:00

FT

Feirense Feirense logo
0-3
Viseu logo

Viseu

0-0

01:00

FT

BFC Viktoria 1889 BFC Viktoria 1889 logo
0-0
Rot-Weiss Erfurt logo

Rot-Weiss Erfurt

0-0

01:00

FT

BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig logo
1-1
FSV luckenwalde logo

FSV luckenwalde

1-1

01:00

FT

FC Viktoria Köln FC Viktoria Köln logo
2-5
1. FC Saarbrücken logo

1. FC Saarbrücken

0-1

01:00

FT

Al Nassr Al Nassr logo
2-0
Al-Fayha logo

Al-Fayha

1-0

01:00

FT

Primavera Primavera logo
1-1
Juventus SP logo

Juventus SP

0-0

01:00

FT

Desportivo Brasil SP Desportivo Brasil SP logo
2-1
Bragantino B logo

Bragantino B

0-0

01:00

FT

SE Matonense SE Matonense logo
0-6
Marilia Ac logo

Marilia Ac

0-2

01:00

FT

Ec Sao Bernardo Ec Sao Bernardo logo
2-0
Uniao Suzano AC SP logo

Uniao Suzano AC SP

1-0

01:00

FT

Jabaquara SP Jabaquara SP logo
0-1
XV de Jau logo

XV de Jau

0-0

01:00

FT

CA Taquaritinga SP CA Taquaritinga SP logo
2-2
Francana logo

Francana

1-1

01:00

FT

America SP America SP logo
1-1
independente-sp logo

independente-sp

0-1

01:00

FT

CA Joseense CA Joseense logo
2-2
Uniao Barbarense logo

Uniao Barbarense

2-2

01:00

FT

Wiener Viktoria Wiener Viktoria logo
6-1
SC Mannsworth logo

SC Mannsworth

5-1

01:00

FT

Maccabi Bnei Abu Snan Maccabi Bnei Abu Snan logo
0-3
Hapoel Ironi Karmiel logo

Hapoel Ironi Karmiel

0-1

01:00

FT

Ahi Acre Ahi Acre logo
1-2
Beitar Nahariya logo

Beitar Nahariya

0-1

01:00

FT

CD Mexiquense CD Mexiquense logo
1-2
Racing Porto Palmeiras logo

Racing Porto Palmeiras

1-1

01:00

FT

Ik Uppsala(w) Ik Uppsala(w) logo
4-0
Gefle IF (w) logo

Gefle IF (w)

2-0

01:00

FT

Astoria Walldorf Astoria Walldorf logo
1-4
FSV Hollenbach logo

FSV Hollenbach

0-3

01:00

FT

Karkonosze Jelenia Gora Karkonosze Jelenia Gora logo
4-3
MKS Olawa logo

MKS Olawa

1-2

01:15

FT

Portugal(w) Portugal(w) logo
3-1
Czech (w) logo

Czech (w)

2-0

01:15

FT

CEO CEO logo
1-4
CS Esportivo AL logo

CS Esportivo AL

0-1

01:20

FT

Desportivo Alianca AL Desportivo Alianca AL logo
1-3
cruzeiro-arapiraca logo

cruzeiro-arapiraca

1-1

01:30

FT

Real FC Real FC logo
2-1
Sao Raimundo/RR logo

Sao Raimundo/RR

1-0

01:30

FT

SV Hirschstetten SV Hirschstetten logo
1-2
SV Schwechat logo

SV Schwechat

0-1

01:30

FT

SpVgg Erkenschwick SpVgg Erkenschwick logo
2-2
FC Eintracht Rheine logo

FC Eintracht Rheine

1-1

02:00

FT

KR KR logo
3-1
UMF Njardvik logo

UMF Njardvik

2-1

02:00

FT

Universitario De Vinto Universitario De Vinto logo
1-0
Club Guabira logo

Club Guabira

0-0

02:00

FT

SD Borja SD Borja logo
1-1
AD Almudevar logo

AD Almudevar

1-1

02:00

FT

River PI River PI logo
1-1
Ypiranga(RS) logo

Ypiranga(RS)

0-0

02:00

FT

SCCM Chabab Mohamedia SCCM Chabab Mohamedia logo
1-0
Olympique de Safi logo

Olympique de Safi

1-0

02:00

FT

zelzate zelzate logo
2-2
Sporting West Harelbeke logo

Sporting West Harelbeke

2-0

02:00

FT

Olsa Brakel Olsa Brakel logo
0-2
Oostkamp logo

Oostkamp

0-0

02:00

FT

Zulte-Waregem II Zulte-Waregem II logo
3-1
Ninove logo

Ninove

2-0

02:00

FT

Torhout Torhout logo
2-1
KFC Mandel United logo

KFC Mandel United

1-0

02:00

FT

Merelbeke Merelbeke logo
0-2
Eendracht Aalst logo

Eendracht Aalst

0-1

02:00

FT

RFC Wetteren RFC Wetteren logo
0-1
Oudenaarde logo

Oudenaarde

0-1

02:00

FT

Spouwen Mopertingen Spouwen Mopertingen logo
2-0
KFC Houtvenne logo

KFC Houtvenne

0-0

02:00

FT

K.RC.Mechelen K.RC.Mechelen logo
2-4
Hades logo

Hades

1-1

02:00

FT

Millwall U18 Millwall U18 logo
1-1
Chelsea U18 logo

Chelsea U18

0-0

02:00

FT

Assyriska Assyriska logo
4-0
Sollentuna United logo

Sollentuna United

2-0

02:00

FT

BKS Sparta Katowice BKS Sparta Katowice logo
2-3
Gwarek Ornontowice logo

Gwarek Ornontowice

0-0

02:00

FT

AD America AD America logo
1-1
FC Esteli logo

FC Esteli

0-1

02:15

FT

Yverdon II Yverdon II logo
2-0
Grand Saconnex logo

Grand Saconnex

1-0

02:30

FT

Liverpool Liverpool logo
4-1
Luton Town logo

Luton Town

0-1

02:30

FT

FC Sion U21 FC Sion U21 logo
2-1
Meyrin logo

Meyrin

1-1

02:30

FT

Dourados Dourados logo
1-1
Aquidauanense logo

Aquidauanense

0-0

02:30

FT

Manauara Manauara logo
1-2
Retro FC Brasil logo

Retro FC Brasil

1-1

02:30

FT

Tempo Overijse Tempo Overijse logo
0-2
Bocholter VV logo

Bocholter VV

0-1

02:30

FT

Sporting Hasselt Sporting Hasselt logo
2-0
Berchem Sport logo

Berchem Sport

0-0

02:45

FT

Cray Wanderers Cray Wanderers logo
2-1
Canvey Island logo

Canvey Island

2-0

02:45

FT

Billericay Town(w) Billericay Town(w) logo
5-1
Chatham Town(w) logo

Chatham Town(w)

2-1

02:45

FT

Milton Keynes Dons(w) Milton Keynes Dons(w) logo
2-0
London Bees (w) logo

London Bees (w)

1-0

02:45

FT

Oxford United(w) Oxford United(w) logo
0-2
Rugby Borough(w) logo

Rugby Borough(w)

0-0

02:45

FT

Glenavon Reserves Glenavon Reserves logo
3-1
Newry City Reserves logo

Newry City Reserves

1-1

02:45

FT

Durham Cestria(w) Durham Cestria(w) logo
0-0
Middlesbrough (w) logo

Middlesbrough (w)

0-0

02:45

FT

Cambridge United(w) Cambridge United(w) logo
2-1
AFC Sudbury (w) logo

AFC Sudbury (w)

1-0

02:50

FT

Newell's Reserves Newell's Reserves logo
4-1
Central Cordoba SdE Reserves logo

Central Cordoba SdE Reserves

3-0

03:00

FT

Formartine United Formartine United logo
5-1
Nairn County logo

Nairn County

3-1

03:00

FT

Buckie Thistle FC Buckie Thistle FC logo
1-0
Fraserburgh logo

Fraserburgh

1-0

03:00

FT

Brora Rangers Brora Rangers logo
3-2
Lossiemouth logo

Lossiemouth

1-0

03:00

FT

Keith Keith logo
1-1
Forres Mechanics logo

Forres Mechanics

1-1

03:00

FT

Napoli Napoli logo
1-1
FC Barcelona logo

FC Barcelona

0-0

03:00

FT

FC Porto FC Porto logo
1-0
Arsenal logo

Arsenal

0-0

03:00

FT

Liniers Liniers logo
0-0
Deportivo Merlo logo

Deportivo Merlo

0-0

03:00

FT

Bradford City Bradford City logo
0-1
Wycombe Wanderers logo

Wycombe Wanderers

0-0

03:00

FT

Lions Gibraltar Lions Gibraltar logo
0-2
Manchester 62 FC logo

Manchester 62 FC

0-1

03:00

FT

ADR Jicaral ADR Jicaral logo
3-2
Quepos Cambute FC logo

Quepos Cambute FC

2-1

03:00

FT

Deportivo Riestra Reserves Deportivo Riestra Reserves logo
1-0
Barracas Central Reserves logo

Barracas Central Reserves

0-0

03:00

FT

Argentinos Juniors Reserves Argentinos Juniors Reserves logo
0-2
Belgrano Reserves logo

Belgrano Reserves

0-2

03:00

FT

Lanus Reserves Lanus Reserves logo
4-2
Godoy Cruz Reserves logo

Godoy Cruz Reserves

3-0

03:15

FT

Faetano Faetano logo
2-0
Cailungo logo

Cailungo

2-0

03:15

FT

Fiorentino Fiorentino logo
1-1
San Giovanni logo

San Giovanni

0-1

03:15

FT

Murata Murata logo
0-2
Tre Penne logo

Tre Penne

0-0

03:15

FT

San Marino Academy U22 San Marino Academy U22 logo
1-2
AC Juvenes logo

AC Juvenes

0-1

04:00

FT

Cortulua Cortulua logo
2-2
Leones logo

Leones

2-1

04:00

FT

AD Guanacasteca AD Guanacasteca logo
1-1
Municipal Liberia logo

Municipal Liberia

1-0

04:00

FT

Falcon SE Falcon SE logo
2-2
America SE logo

America SE

0-1

04:00

FT

Deportivo San Pedro Deportivo San Pedro logo
1-1
Suchitepequez logo

Suchitepequez

1-1

04:00

FT

Juventud Copalera Juventud Copalera logo
2-0
CD Puerto de Iztapa logo

CD Puerto de Iztapa

0-0

04:00

FT

Heredia Heredia logo
1-0
San Benito FC logo

San Benito FC

0-0

04:00

FT

Jaco Futbol Club Jaco Futbol Club logo
0-1
AD Cofutpa logo

AD Cofutpa

0-0

04:00

FT

Escorpiones Belen Escorpiones Belen logo
3-2
Santa  Ana logo

Santa Ana

1-1

04:00

FT

AD Sarchi AD Sarchi logo
3-1
Marineros de Puntarenas logo

Marineros de Puntarenas

1-0

04:00

FT

CD Marathon Reserves CD Marathon Reserves logo
1-1
CD Vida Reserves logo

CD Vida Reserves

0-1

04:10

FT

Fraijanes FC Fraijanes FC logo
2-0
Cuilapa FC logo

Cuilapa FC

0-0

05:00

FT

Capie Warrero Capie Warrero logo
2-5
Rio Claro logo

Rio Claro

1-3

05:00

FT

Itapirense Sp Itapirense Sp logo
2-4
Uniao Sao Joao logo

Uniao Sao Joao

0-2

05:00

FT

Lemense Lemense logo
1-4
Gremio Prudente logo

Gremio Prudente

0-3

05:00

FT

Sertaozinho Sertaozinho logo
3-0
Rio Preto SP logo

Rio Preto SP

0-0

05:00

FT

sao carlense sao carlense logo
2-1
Penapolense logo

Penapolense

2-0

05:00

FT

Coxim MS Coxim MS logo
2-2
Operario MS logo

Operario MS

1-0

05:00

FT

Porto Vitoria Porto Vitoria logo
2-1
Serra logo

Serra

0-1

05:00

FT

Vitoria BA Vitoria BA logo
1-1
Nautico (PE) logo

Nautico (PE)

0-0

05:00

FT

Maranhao Maranhao logo
2-1
Juazeirense logo

Juazeirense

0-0

05:00

FT

Academia Puerto Cabello Academia Puerto Cabello logo
0-2
Nacional Montevideo logo

Nacional Montevideo

0-2

05:00

FT

Independiente Santa Fe(w) Independiente Santa Fe(w) logo
0-4
Atletico Nacional Medellin (w) logo

Atletico Nacional Medellin (w)

0-1

05:00

FT

Independiente Rivadavia U20 Independiente Rivadavia U20 logo
3-0
Gimnasia LP Reserves logo

Gimnasia LP Reserves

0-0

05:00

FT

ska brasil ska brasil logo
0-1
Vocem SP logo

Vocem SP

0-1

05:15

FT

Barcelona BA Barcelona BA logo
1-0
Bahia de Feira BA logo

Bahia de Feira BA

0-0

05:15

FT

Sousa PB Sousa PB logo
2-0
Cruzeiro Esporte Clube logo

Cruzeiro Esporte Clube

0-0

05:30

FT

Linense(BRA) Linense(BRA) logo
1-1
Monte Azul SP logo

Monte Azul SP

0-1

05:30

FT

Noroeste Noroeste logo
2-0
Ferroviaria SP logo

Ferroviaria SP

1-0

05:30

FT

Anapolis FC Anapolis FC logo
1-0
Tombense logo

Tombense

0-0

05:30

FT

Audax Rio RJ Audax Rio RJ logo
0-0
Portuguesa RJ logo

Portuguesa RJ

0-0

05:30

FT

Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB logo
1-1
ABC RN logo

ABC RN

1-0

05:30

FT

Itabaiana(SE) Itabaiana(SE) logo
0-1
Brasiliense logo

Brasiliense

0-1

06:00

FT

Comercial SP Comercial SP logo
1-1
Oeste FC logo

Oeste FC

0-0

06:00

FT

AE Velo Clube SP AE Velo Clube SP logo
1-2
XV de Piracicaba logo

XV de Piracicaba

1-1

06:00

FT

AA Portuguesa Santista AA Portuguesa Santista logo
5-5
Sao Bento logo

Sao Bento

1-2

06:00

FT

Sao Caetano Sao Caetano logo
1-1
CA Votuporanguense SP logo

CA Votuporanguense SP

0-0

06:00

FT

Bandeirante Bandeirante logo
0-1
Catanduva FC logo

Catanduva FC

0-0

06:00

FT

Barretos SP Barretos SP logo
3-1
Nacional SP logo

Nacional SP

0-1

06:00

FT

Audax Sao Paulo Audax Sao Paulo logo
1-2
Rio Branco(SP) logo

Rio Branco(SP)

0-1

06:00

FT

Novoperario MS Novoperario MS logo
1-1
Corumbaense logo

Corumbaense

1-1

06:00

FT

Joinville SC Joinville SC logo
1-2
Concordia AC logo

Concordia AC

1-0

06:00

FT

Dom Bosco MT Dom Bosco MT logo
2-2
Mixto EC logo

Mixto EC

0-0

06:00

FT

Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA logo
0-4
Bahia logo

Bahia

0-1

06:00

FT

CSA Maceio CSA Maceio logo
6-0
AA Dimensao Saude logo

AA Dimensao Saude

3-0

06:00

FT

Veraguas United (W) Veraguas United (W) logo
0-5
Mario Mendez FC (w) logo

Mario Mendez FC (w)

0-1

06:30

FT

Independente AP Independente AP logo
0-1
Amazonas FC logo

Amazonas FC

0-0

06:30

FT

São Luiz São Luiz logo
2-1
Ituano  SP logo

Ituano SP

0-0

06:40

FT

Capital TO Capital TO logo
2-1
Tocantinopolis logo

Tocantinopolis

2-0
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy